BREAKING NYEUSSSSSSI....SHABIKI WA BLOGGERS FC AKITOA USHAURI NASAHA KWA REFA

Shabiki maarufu wa Bloggers FC alilazimika kutoa ushauri wa hali ya juu kwa refa wa mtanange huu baada ya soka kali lilionyeshwa na vijana wadogo wa chini ya miaka 18 wa Bloggers FC. Tulipojaribu kumpigia simu shabiki huyu ili tujue nini kilijiri hapa, simu yake ilijibiwa na mwanamke mmoja ambaye hakujitambulisha aliyejipendekeza na kuanza kujibu.."Namba unayopiga inatumika usikate kiuno bonyeza chochote.." jambo lililomuudhi mwandishi wetu na akakata simu kwa hasira

No comments:

Powered by Blogger.