Translate

21 April 2013

AJENDA ZA KIKAO CHA BANGI WIKI IJAYO, WAKILI KUTETEA WAKALA

-->
Katika kikao chetu cha bangi wiki hii, kama kawaida tutazungumzia mambo yetu ya Kibangibangi. Moja ya  ajenda itakuwa kujaribu kutafakari kwanini kampuni ya Kimataifa ya huduma za kusambaza umbeya imeamua kuuza vocha za kusuguliwa  zilizoexpaya. Na kuwaletea usumbufu mkubwa mawakala wake, jambo ambalo litasababisha kampuni kutumia mawakili kutetea mawakala. Pia katika kikao cha bangi cha wiki lijalo italazimika tuzungumzie tatizo la hizi mvua ambazo zinanyehsa bila mpango, kiasi cha watu kuonekana waongo, eti mvua inanyesha Kijitonyama wakati Sinza kukavu, au inanyesha Kariakoo wakati Ilala kukavu, serikali lazima iingilie kati ili kuwe na mpangilio unaoeleweka, mvua zimekuwa hazina mpangilio utadhani waendesha Bodaboda, hii haiwezekani, mimi kama Mbangibangi mkuu wa eneo langu ambalo wakazi wake wanaathirika kisaikolojia na hizi mvua, sasa sitaki tena kuongea na punda nataka kuongea na mwenye punda.

No comments: