HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

9 March 2013

KICHEKESHO TOKA KENYA ...MAJUKUMU YA RAIS MPYA

WAKENYA TUNATAKA PRESIDENT IKO NATIMIZA MABO HAYA:-

1. Introduce petrol ya satchet kwa watu wa vitz
na probox..(no offense)

2. Wapunguze bei ya mutura na mahindi choma
juu wanatumia gas kuchoma.

3. Siku za mwizi ziongezwe from 40 to 70 juu
kumekauka.

4. Bei ya iphone ireduce juu mtu alishaa bite
hiyo apple.

5. Tissue paper itolewe hiyo second sheet.
(inakuwanga ya nini by the way?)

6. Ile light huwanga "at the end of the tunnel"
izimwe to save energy.

7. Ma subscribers wa Safcom wote warudishiwe
hiyo "bob" ikokwa jina la Collymore. Huyo
jamaa anakula bob kwa kila subscriber, siyo poa,
inafaa abaki tu Collymore.

8. Miguna Miguna anyanganywe jina moja
wapatie wenye hawana majina kama Nameless.

9.Gava ifungue Mr. Broke coz hatuwezani na Mr.
Price

10. Bei ya doughnut ibaki vilevile but wapunguze au wazibe ile
shimo

11. Bei ya soda ipunguzwe coz haikuwangi imejaa
ama wajaze

12. The road to success ikuwe super highway ndio
wasee wafike haraka

13. Atoe remix ya national anthem iwe na beats za Heart & Soul riddim.

14. Wapunguze fare ya kwenda S.africa kwa ndege juu ni mteremko ndege haitumii mafuta

No comments: