HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

1 February 2013

KIJANA WAKO WA KAZI KAFA!!!!!

Baada ya mkewe kujifungua mtoto, jamaa akafurahi sana lakini baada ya muda mfupi furaha yake ikaanza kupungua alipoona mkewew muda mwingi anashughulika na kabebi, si akaanza kukaonea wivu kabebi, akaamua kumaliza ugomvi akamtaim mkewew alipolala akapaka sumu kwenye chuchu za mkewe. Asubuhi akaondoka kwenda kazini akijua akirudi atakuta kabebi kamekufa. Na kweli haukupita muda jirani yake akampigia simu,
JIRANI: Mheshimiwa rudi nyumbani kuna msiba
JAMAA: Masikini mwanangu kafa, masikini mtoto wangu
JIRANI: Hee kwanini unasema hivyo? Mtoto wako na mama yake wako salama salimini, aliyefariki hi huyu kijana wako wa kazi

No comments: