HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

16 February 2013

CHILI TOMATO


MTEJA: Nipatie chips mayai
MKAANGA CHIPS: Niweke tomato?
MTEJA: Chili tomato. ….Mkaanga chips akatengeneza chips mayai safi na kuweka chilli na tomato nyingi akampelekea mteja
MTEJA: Chacha hiki nini njomba? Nimekwambia chili tomato we umeweka chili nyingi na tomato nyingi, kama chio chalau ni nini njomba?. Chacha kula wewe mimi nletee nyingine ukiweka tomato mimi chili


No comments: