HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

4 January 2013

TAFADHALI KOJOA HAPA

Jamaa alikuwa kisha choka na watu waliokuwa wanakuja kukojoa kwenye kichochoro nje ya dirisha lake. Hata alipoweka matangazo kama, Usikojoe hapa. Usikojoe hapa faini laki, Usikojoe hapa ukikutwa utapiga deki, watu hawakujali. Siku moja akachukua chungu kipya akakifunga shanga na vitambaa kama hirizi na kukiweka hapo walipopenda watu kukojoa, na kuweka tangazo.  Tafadhali kojolea kwenye chungu mkojo nauhitaji kwa ajili ya dawa. Watu hawakukojoa tena

No comments: