HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

15 January 2013

JOKATE ULITAKIWA UPATE KIBALI CHA SERIKALI

Kwa kweli mimi na Watanzania wenzangu tumepata mshtuko mkubwa baada ya kusoma habari hii. Mpaka sasa tunajiuliza Why Jokate Why?. Wewe unaelewa taratibu kuwa mtu anapotaka kuchumbiwa huwa haifanywi siri, jambo la kwanza unaenda kwa Afisa Utamaduni kuomba kibali, ambacho unatakiwa kukipitisha vituo vya polisi vya jirani kisha kibali hicho kupigwa muhuri na Katibu Mtendaji wa kata unayotegemewa kuchumbiwa, na hatimae kupitia kwangu afisa Vibali vya Kuchumbiwa, ambapo huita Press Conference kutangaza uchumba. Hizi ni taratibu tu za kawaida za kiutendaji kiserikali, sasa wewe umezikiuka, isingekuwa ujasiri wa waandishi wetu makini tusingejua ungekuwa umevunja sheria na 6 ya 1956 ya Uchumbalization Act. Therefore next time fuata taratibu au mfwate mwandishi ili akuelekeze taratibu ili uchumbiwe kwa vibali vinavyotakiwa.
Afisa Vibali vya Uchumba

No comments: