HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

23 January 2013

DREVA SIMAMISHA

Mlevi alipanda daladala akiwa anatoka Msasani anaelekea kwake Ubungo, mara simu ya mdada jirani yake ikalia;
MDADA: Hellow, Sweety mambo? Niko kwenye daladala naelekea Kiwalani kwa shangazi kuna msiba ntakutafuta nikifika. Baada ya muda simu ya mtu mwingine ikalia;
JAMAA: Hello, aise nivumilie hapa niko kwenye basi naelekea Ifakara nikirudi ntakupa mzigo wako. Simu ya konda ikalia,
KONDA: Vipi mshikaji, leo noma mwanangu, nimepata zali hapa napiga mzigo niko daladala la Mwenge Kunduchi.
MLEVI: Dreva simamisha gari nataka kushuka maana sijui hili gari linelekea wapi

No comments: