HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

16 January 2013

BOSI WETU BABA MKWE WANGU

Baada ya mke kupokea kipigo kikali toka kwa mumewe, akakimbilia police post.
MKE: Mume wangu anauza madawa ya kulevya, alivyoona nimemgundua kanipiga sana.....POLISI WAKAMFUATA MUME WAKAMUARESTI NA KUANZA KUMPA KIPIGO CHA MBWA MWIZI AELEZE WAPI ALIPOFICHA MADAWA. HATIMAE JAMAA AKAKUBALI KUSEMA;
MUME: Wacha niseme ukweli, mimi nilitumwa tu na bosi wetu, na mzigo anao yeye.
POLISI: Bosi wako ni nani
MUME: Bosi wetu ni baba mkwe wangu

No comments: