HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

4 January 2013

BAUNSA KALETA BALAA

Baunsa wa night club alienda kutibiwa mgongo kwa doctor.
DOKTA: Ilikuwaje mpaka ukapata mshtuko wa uti wa mgongo?
BAUNSA: Nilipoingia home alfajiri nikitokea kazini,nilisikia makelele
chumbani kwangu nikajua mke wangu yupo na mwanaume
mwingine,nikazama chumbani kwa spidi lakini sikumkuta mtu,mara nikasikia mlango wa sebuleni umefunguliwa kwa fujo,nilipochungulia kupitia
dirishani nikamwona mtu anakimbia huku anavaa shati,nikachukua fridge nikamrushia nikiwa ghorofa ya tatu,hapo ndipo niliposhtua uti wangu wa mgongo.......Alipomaliza tu kauli yake,akaingia mgonjwa mwingine kaharibika kama kagongwa na gari.
DOKTA: Na wewe nini kimekusibu?.
MGONJWA 1: Nilisahau kuweka alarm asubuhi nikachelewa kuamka kwenda
kazini,kazi yenyewe niliajiriwa jana tu baada ya kukaa jobless kwa muda mrefu,nikatoka nje huku navaa nguo,mara nikapondwa na fridge kichwani.......Mara akaingia mgonjwa wa tatu akiwa na hali mbaya kuliko
waliomtangulia.
DOKTA: Na wewe nini tena Yarabi?
MGONJWA 2: 'Doctor,mimi nilikuwa nilitaka kufumaniwa nikajibanza ndani ya fridge,mara ghafla lile fridge likabebwa na kutupwa kutoka ghorofa ya tatu
mpaka chini

No comments: