SWALI , UNGEKUWA WEWE UNGEFANYAJE?

Umepata mpenzi mpya unaona ujikakamue umtoe out. Mnaingia mahala pa nguvu, anakula anakunywa vizuri sana hatimae unafika muda kuondoka, anakwambia kuwa atalazimika kurudi kwao maana baba yake mkali, unajichekelesha na kutoa hela yako ya mwisho kumlipia taxi inabakia na mia tatu za daladala kwenda kwako. Unamuaga kuwa kuna biznes patna jirani unaenda kudiskas nae biashara yenu, unakula kona na kwenda subiri daladala. Hatimae gari linafika unaingia ndani na kwa mshangao unamkuta mpenzi nae kumbe kaminya mkwanja kaamua kupanda daladala, unafanyaje?

No comments:

Powered by Blogger.