Translate

WADHAMINI

29 December 2012

NGOJA TUTIBU PUA KWANZA

KIBABU:Dokta nina tatizo sijui ni uzee au nini lakini kila mara najambajamba hovyo, ila uzuri wake ushuzi haunuki wala hautoi sauti
DOKTA: Eti ehhh
KIBABU: Hata hapa nimeshafutua mara tatu humu ofisini kwako
DOKTA: haya chukua hivi vidonge umeze halafu urudi wiki ijayo
KIBABU: Ntakuwa nimepona?
DOKTA: Vidonge vitazibua pua zako, maana zinashindwa kunusa, wiki ijayo ntakupa vidonge uzibue masikio, halafu tutapima kwanini unajambajamba hovyo

No comments: