HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

7 December 2012

MWANASHERIA MKWARE

Mwanasheria mmoja mkware alitumia gari yake kama gest, mpenzi wake akasahau nguo ya ndani kwenye gari. Kesho yake mke wa mwanasheria akaikuta ile nguo, kwa hasira akaichanachana na kumfuata jamaa na kumtupia usoni. MWANASHERIA: Mke wangu umefanya nini sasa? Chupi hii ilikuwa ushahidi muhimu wa kesi ambapo mteja wangu tajiri sana amebakwa na mfanya biashara maarufu, na tungepata fedha nyingi sana kupitia kesi hii sasa wewe umeharibu ushahidi, My God, what do I do?
MKE: Mume wangu samahani sikutumia akili ni wivu tu samahani sana sirudii tena
MWANASHERIA:Its okay lakini umenirudisha nyuma sana kikazi

No comments: