HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

5 December 2012

KILA KAZI NI MUHIMU

MWALIMU: haya watoto leo kila mtu atuambie kazi anayofanya mzazi wake, haya wewe?
MTOTO 1: baba yangu injinia
MWALIMU: Safi na wewe
MTOTO 2: Mama yangu nesi
MWALIMU: Safiii, wewe
MTOTO 3: Mama yangu changudoa
MWALIMU: Pumbafu mkubwa wewe, kwanini unamdhalilisha mama yako, haya nenda mwenyewe kwa mwalimu wa nidhamu mwambie kwanini nimekufukuza...........baada ya dakika kumi mtoto karudi
MWALIMU: Umemwambia?
MTOTO 3: Nimemwambia, kasema kila kazi ni muhimu wake, kaniomba na namba ya simu ya mama yangu

No comments: