HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

3 December 2012

HAKUNA SIRI YA WATU WAWILI

Hahahahahaha wahenga walisema hakuna siri ya watu wawili, sasa hahahahaha sasa uwiiiii we umeshawahi kuwa na wapenzi zaidi ya wawili, kwa misingi hiyo ni kuwa wewe huna sehemu za siri hahahahahahaha. NA KWA WALE AMBAO WANA WAPENZI ZAIDI YA KUMI UNATOFAUTI GANI NA CHIZI ANAETEMBEA UCHI BARABARANI, KILA MTU KISHA MUONA WALA HAKUNA ANAEMUANGALIA MARA MBILI HAHAHAHAHAH, USHAURI HUNA HAJA YA KUFICHA CHOCHOTE WE TUPA NGO KULEEE SEPA HAHAHAHAHAHAH

No comments: