BREAKING NEWSSSS--TANZANIA HAKUNA RUSHWA KABISAAA

BAADA YA SHUTUMA ZA MUDA MREFU KUTOKA PANDE NYINGI ZA DUNIA, HATIMAE KAMPUNI MOJA KUTOKA INDIA IMEFANYA UTAFITI AMBAO JIBU LAKE LITAZIKATA KILIMILIMI NCHI ZA SKANDINAVIA. UTAFITI UMEONYESHA KUWA KWELI ZAMANI TANZANIA ILIKUWA NA MCHEZO WA RUSHWA, LAKINI KWA SASA WATU WAMEBADILIKA HAKUNA ANAETOA WALA KUPOKEA RUSHWA HATA KIDOGO. KAMPUNI HII IMEJARIBU KUFUATIA NYENDO ZA TRAFIKI KWA MWEZI MZIMA NA KUKUTA WATU HAWA NI WENYE ROHO NYEUPE KAMA NGUO ZAO, NA MADAKTARI NA MANESI PIA NAO PIA WEUPE. MAHAKAMA ZETU ZIMESIFIWA SANA KWA KUWA NI ZA KUIGWA KWA UADILIFU...TANZANIA IS CORRUPTION FREE...AU FREE CORRUPTION?

No comments:

Powered by Blogger.