KWA KISWAHILI BONYEZA 1........!!!!!!!!!!


Kutokana na maendeleo ya shughuli za mawasiliano ni vizuri polisi nao wangekuwa na  namba ya customer care kama zile za ile kampuni ambayo ni bingwa ya kupoteza netwek na zile nyingine unaonaee. Kwa mfano mtaani kwenu kuna kuwa na jambazi unapiga  112 halafu mdada mwenye Kiswahili cha wadada waliokulia Marekani anakujibu,  KARIBU POLISI KASTAMA SEVIS, KWA KIINGEREZA BONYEZA 1,KWA KISWAHILI BONYEZA 2, KWA KINGONI BONYEZA 3, KWA KIKWERE BONYEZA 4. ukiminya 1, kale kamdada kanakwambia KWA AJALI ZA GARI BONYEZA 1, KWA WIZI WA SILAHA BONYEZA 2, KWA WIZI MDOGODOGO WA VIBAKA BONYEZA 3, KWA MATATIZO YA UGOMVI WA MAPENZI BONYEZA 5, KWA UGOMVI MWINGINE BONYEZA 6, KWA MAMBO YA KISHIRIKINA BONYEZA 7, unabonyeza 2, kamdada kanakujibu KWA KUPATA MSAADA WA HARAKA PIGA 999. Unaonaeee

No comments:

Powered by Blogger.