HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

10 November 2012

KUMI KUJUMLISHA KUMI

Dogo alikuwa kajua kuhesabu kwa vidole, na mjomba wake alipokuja kuwatembelea haraka sana akataka kumuonyesha kuwa anajua kuhesabu;
DOGO: Mjomba niulize hesabu za kujumlisha
MJOMBA: Nne kujumlisha tatu?.....Dogo akahesabu vidole
DOGO: Saba
MJOMBA: Safi sana lakini kuna siku mwalimu atakukataza usihesabu vidole hebu weka mikono mfukoni nikuulize hesabu. Tano kujumlisha tano?
DOGO:(Dogo katulia kidogo) Kumi na moja

No comments: