HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

12 November 2012

KILA KITU KIPO

Kijana alikuwa ana siku mbili toka aajiriwe kama mhudumu kwenye duka moja kubwa la vyakula akawa anaongea na mama mmoja mteja aliyemuuliza swali;
KIJANA: Mama kwa kweli hatuna kitu kama hicho katika duka hilo.....meneja wa duka kusikia hivyo akaingilia kati mazungumzo;
MENEJA: Mama, huyuu kijana bado mgeni ana siku mbili tu, hakuna kitu hatuna humu ndani.....mama akaondoka bila kusema hata neno
MENEJA: Sikiliza kijana kibiashara kamwe hausemi kama huna kitu, umenisikia nilivyojibu kitaalamu, jifunze kwangu. Haya yule mama alikuwa anataka nini?
KIJANA: Alikuwa anauliza kama humu ndani hatuna panya

No comments: