HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

28 November 2012

CHELSEA YAPATA DAWA KABAMBE UBINGWA NI WAO MWAKA HUU

Tetesi zilizotufikia ni kuwa Mr Bean amekubali kubeba mzigo wa kuwa meneja wa Chelsea, bado waandishi wetu wanafuatilia kwa undani kuhusu hili, kwani hili litakuwa wazi ni mfano mzuri wa kuigwa kwa Tanzania kwani akina Mtanga, Kijoti,Pembe, Masanja, Bambo na wengineo wanaweza wakafuata nyayo na kuendesha moja ya timu zetu kubwa kuweza kufikia uwezo wa kimataifa, wa kuzifunga kirahisi timu nyingine ambazo nazo ziko pia daraja la kwanza kama vile Man U au Arsenal nakadhalika.......tutaendelea kuwapa feedback wakati huohuo tunajaribu kuwapata wasanii waliotajwa ili watueleze kama watakubali kuwa mameneja wa timu zetu kama vile Simba , Yanga na kadhalika. Umeonaeee

No comments: