Translate

WADHAMINI

28 October 2012

WAUZA KARANGA HUWA WANAENDA CHOONI?

Mara nyingine mtu ukikaa ufikirie kwa kina mambo fulani fulani unaweza ukashangaa  kuwa jambo linaloonekana ni la kawaida kumbe si kawaida kiviiile unaonaee. Wengi wetu ni wateja wazuri wa bar, wengine huingia bar kula nyama tu, wengine soda, wengine vinywaji vikali na kadhalika. Bar zetu zina utamaduni wa kuruhusu wafanyabiashara wengine wafanye biashara katika maeneo yao. Mi nataka tuwazungumzie hawa wauza karanga, tena wale wa karanga za kupima. Hebu tutafakari hivi katika zunguka zao bar moja kwenda nyingine si huwa wanapata hisia ya kuwa lazima wakajisaidie. Sasa swali wakati wanajisaidia zile karanga huziacha nje ya mlango wa choo au huingia nazo chooni? Na kama ni kujisaidia kichakani, si ndio mikono hiyo hiyo wanatumia kukupimia karanga? NAWAZA TU

No comments: