HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

16 October 2012

TEMBO NA MPENZI WAKE SISIMIZI

Tembo na sisimizi walikutana kituo cha basi Mogomeni Mapipa wakapendana, wakaingia Luxury Bar na kuanza kunywa, baada ya mazungumzo ya hapa na pale wakakubaliana kuwa wapenzi na kuamua  kwenda kulala kwa sisimizi.
Bahati mbaya kuamka asubuhi tembo akawa kafia kwa mpenzi wake sisimizi. Jitihada za kuwapata ndugu zake zimeshindikana na serikali ya mtaa imemzilia sisimizi mwili. Huu ni mwezi wa tatu bado anachimba kaburi.

No comments: