Translate

WADHAMINI

30 October 2012

TAREHE 21 JUNE 2012---Blog hii ilituma kichekesho chake cha kwanza,............

TAREHE 21 JUNE 2012---Blog hii ilituma kichekesho chake cha kwanza,............
DOKTA:        Umesema una ugonjwa wa kusahau sahau?
MGONJWA: Ndio
DOKTA:         Hebu nipe mfano wa kitu ulichowahi kusahau...
 na kuanzia hapo imekuwa taabu mjini. Juzi wadada wawili maarufu walikuwa na ugomvi mkubwa kutokana na mmoja kukataa kuntajia mwenzie jina kamili la blog hii, pia kuna habari kuwa washika dau watatu juzi waliachia dau na kugombania kusoma blog hii, bila kusahau wale jamaa zangu wa Zimbabwe ehh sorrryy ya samahani, Zanzibar narudia tena Zanzibar asante kwa simu mnazopiga wakati mko hapo sehemu mbele ya Hekalu la Ajabu mkiwa mnaendeleza utamaduni wa kupata urojo kila jioni endeleeni na simu senu zinaleta faraja. Waheshimiwa wa Italy aksante sana kwa kuwezesha hii blog kuwepo. Wazee wa Uingereza aksante sana kwa kuunga mkono, Swaiba Boston, aksante kwa encouragement. Ndugu na jamaa ambao huwa mnanipasia vibonzo kwenye simu, kupitia facebook, aksante sana, ntakapo chaguliwa kuwa Rais, muwahi kunikumbusha niwape ukuu wa Wilaya. Aksante sana Global Publishers, Millard Ayo, Spoti Starehe na wengi wengine ambao kwa namna moja au nyingine wameipiga jeki blog hii ili watu wengi zaidi waione. Sisi tunaendereaa japo tungefurahia kupewa matangazo, hatuwakasirikii waliotunyima matangazo kwa sababu zilizondani ya uwezo wao, kwa sababu kazi ya blog hii ni kuhakikisha kila mtu anacheka hata kama hutaki, nilicheka hata pale yule mdada wa kampuni kubwa aliponambia kampuni yao hailipiagi matangazo, teh teh teh teh kwa ukorofi naweka hilo tangazo la bure kwa wiki moja

No comments: