HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

20 October 2012

PIGA HONI KAMA UNAIPENDA YANGA

Jamaa kafika kwenye trafic lights nyekundu, mbele yake kuna gari akasimama kusubiri taa zibadilike rangi. Akaona kwenye gari lililo mbele yake stika imeandikwa 'Kama unaipenda Yanga piga honi'. Jamaa kwa kuwa alikuwa mpenzi wa Yanga akapiga honi. Si  dreva wa gari lenye stika akashuka kwenye gari yake na kumfuata jamaa. 'We mpumbavu nini? Si unaona taa bado nyekundu unapigapiga honi unataka niingie barabarani kwa ajili ya haraka zako, acha hizo utalambwa makofi ya kelbu wewe?'

No comments: