HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

10 October 2012

NI WAKTI WAAAAA KUCHEKA-HUKU-UNALIA (1)

Mkuu moja, wale wa karibu na juu kabisa, alikuwa na uhusiano wa kikomedy komedy na sekstari wake unaonaee, kiasi cha kwamba mdada akawa mwisho wa mwezi anenda wa keshia na kuchukua mshahara wa Mkuu kwa niaba yake teh teh teh, sasa basi si siku hiyo Mkuu akawa kule kwenye mji wenye mnada wa nyama siku za wikiendi, mkewe akaugua, mzee akamwambia kachuk
ue mshahara wangu kwa keshiii...keshia unaona, kumbe by then wakati huo si yule sekstari ameshachukua ile salari ya mzee yote. Sasa mke alipofika kwa keshia kuomba mshahara, keshia macho yakamtoka kama mjusi aliyebanwa na mlango , even then akatumia akili ya ziada akarash kwanza kwa seksetari, kumuuliza kuhusu ule mshahara, seksetari akajibu tena kwa nyodo, mpigieni bosi wenu mwambie mie nilishachukua huo mshahara habari ndio hiyo, keshia akarash kwa thief akauntant, sori chief akauntant, akampa ishu nzima, dah thief eh chief akauntant akamwambia keshia toa hiyo hela popote maza asishtuke aondoke, hayo mengine tutasov. Mama akaondoka. Alipoondoka maza kikao cha ofisi kikafanyika chapchap, sekstari akapigwa transfa ya juu juu kwenda ofisi nyingineeee, chini ya bosi mwingineee, na akaambiwa nakatwa ule mshahara aliochukua kwa niaba ya mubosi unaonaeeeee

No comments: