HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

16 October 2012

NATAKA MAPACHA

Mmama alikuwa kapewa talaka na mumewe na akawa kadhulumiwa kila kitu, siku hiyo akawa pwani anapunga upepo kupunguza mawazo, zimwi likamtokea;
ZIMWI: Mbona una mawazo?
MMAMA: Sina kitu nimedhulumiwa vyote na mume wangu
ZIMWI: Nipe maombi matatu naweza kukupa chochote utakacho lakini mumeo wakati huohuo atapewa mara kumi zaidi.
MMAMA: Kwa uchungu sana, akasema naomba nyumba nzuri kando ya bahari yenye upepo mwanana.....na ikawa vile.
ZIMWI: Kumbuka mumeo kapewa mara kumi ya kwako
MMAMA:Haya nipe bilioni kumi...ikawa vile
ZIMWI: Mumeo kapewa mara kumi ya wewe
MMAMA: Ombi langu la mwisho naomba kuzaa mapacha

No comments: