HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

10 October 2012

MWANAUME UNAPOPATA KIBANO TOKA KWA MAMA

Kwa kawaida wanaume hudhani kuwa wakianzisha ngumi na akina mama lazima washinde. Lakini hadithi hii si kweli. Ushauri kwa wanaume usilianzishe na akina mama mambo yanaweza kukugeukia ukashangaa unapewa kibano cha mbwa mwizi. Na hasara ya ziada ya kipigo hiki ni kuwa baada ya hapo kila mtu anaendelea kukucheka. CHONDE WABABA KUPIGANA NA WAMAMA HAILIPI.
Mbaya zaidi ni pale mwananume ukiwa mlevi tu huna faida yoyote, wenyewe wanaita MWANAUME SURUALI, hapo utakuta jitu halijaacha chochote nyumbani lakini likirudi limelewa linadai chakula na kulalamika eti,'Mbona nyama hazitoshi? Ugali mdogo' na kadhalika.. kiukweli unaweza kupata kibano cha kueleweka ukakumbuka enzi ulipokuwa shule ya msingi. halafu wamam wana katabia ka kukimbilia kushika ikulu, hii humaliza nguvu kabisaa, tena unaweza mwanaume mzima ukaachia kojo la nguvu kwa maumivu....all in all usianzishe ngumi ohooooo

No comments: