HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

30 October 2012

MIKUBWA MIZIMA MNAOGOPA BUNDUKI YA KUCHEZEA

Majambazi yaliingia katika nyumba moja kuiba. Mwenye nyumba akaamka na kwa ujasiri mkubwa akachukua bunduki ya kuchezea ya mwanae na kuwatisha majambazi wenyewe wakawa wapole wakati mzee akaita polisi huku akiwalenga kwa ile pisto ambayo wao walidhani ni ya kweli. Wakati majambazi wamejikunyata wakiwa chini ya ulinzi wakisubiri polisi, mtoto wa mwenye nyumba akaamka;
DOGO: Nataka kwenda chooni
BABA: Nenda tu mi nimewakamata hawa wezi nangojea polisi waje
DOGO: Haoooo mikubwa mizima mnaogopa bunduki ya kuchezea

No comments: