HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

17 October 2012

MAUMIVU YAKIZIDIIIIIIIIIII............


1. Mkaka kaingia bar akakaa kaunta, wakati akiteremsha kitu roho inapenda, ghafla akaingia mdada ana sura mbaya sana kavaa kofia nzuri nyekundu;
MDADA: Mambo?
MKAKA: Poa, karibu
MDADA: Nikwambie kitu
MKAKA: Sema
MDADA: Ntakuuliza swali ukipata nakuwa mpenzi wako
MKAKA: Duh
MDADA: Nimevaa kofia rangi gani?
MKAKA: Nyeupe
MDADA: He jamani UMEPATAAAAAA


2. Baada ya kuona miezi inapita hapati haki yake kama mke mmama akaona ajaribu mbinu mpya;
MMAMA: mume wangu nakuuliza swali ukipata lazima ulale na mimi
MBABA: Uliza
MMAMA: kidoleni nimevaa nini?
MBABA: Tembo
MMAMA: Umekosea kidogo lakini sio kitu sana
Top of Form

No comments: