HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

17 October 2012

MAUMIVU YAKIZIDIIIIIIIIIII............


1. Mkaka kaingia bar akakaa kaunta, wakati akiteremsha kitu roho inapenda, ghafla akaingia mdada ana sura mbaya sana kavaa kofia nzuri nyekundu;
MDADA: Mambo?
MKAKA: Poa, karibu
MDADA: Nikwambie kitu
MKAKA: Sema
MDADA: Ntakuuliza swali ukipata nakuwa mpenzi wako
MKAKA: Duh
MDADA: Nimevaa kofia rangi gani?
MKAKA: Nyeupe
MDADA: He jamani UMEPATAAAAAA


2. Baada ya kuona miezi inapita hapati haki yake kama mke mmama akaona ajaribu mbinu mpya;
MMAMA: mume wangu nakuuliza swali ukipata lazima ulale na mimi
MBABA: Uliza
MMAMA: kidoleni nimevaa nini?
MBABA: Tembo
MMAMA: Umekosea kidogo lakini sio kitu sana
Top of Form

No comments: