KARIBU KWENYE KIKAO CHANGU CHA KWANZA


Ukiwa kama ndugu, jamaa na  rafiki  yangu, napenda kukukaribisha kwenye kikao changu cha kwanza kitakachofanyika nyumbani kwangu, maeneo ya Sinza kwa Mwaibula, tarehe 28/10/2012 mchana. Nahitaji mchango wako wa hali na mali kuniwezesha kununua gari, maana suala la usafiri hapa mjini limekuwa ni swala nyeti na lenye umuhimu mkubwa. Kufika kwako ndio mafanikio yangu karibu sana sana.. Ninaanza kupokea pledges mara moja, kutoa ni moyo si utajiri.

No comments:

Powered by Blogger.