HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

23 October 2012

KANIDHURUMU VOGUE NILILOIBA

Siku mbili baada ya kuachiwa huru na mahakama kwa kuonekana hana kosa kwa wizi wa Vogue la pedeshee mmoja, jamaa alikuwa mahakamani tena safari hii kwa hakimu yule yule  akiwa amemshtaki mganga wake wa kienyeji kwa utapeli;
HAKIMU: Nini tena bwana naona umerudi sasa kama mlalamikaji kuna nini?
JAMAA: Mheshimiwa si unakumbuka juzi umeniachia huru kwa kutokuona nina hatia ya kuiba vogue? Basi huyu mganga alinipa dawa nishinde ile kesi, sasa alipoona namwambia kwa sasa sina hela ya kumlipa kwa kazi yake kaamua kunidhurumu Vogue nililoiba.

No comments: