JE, BIA INA FAIDA?????????

Tafakari chukua hatua. Hakuna ubishi kama kuna giza ni wazi kutakuwa na mwanga. Kama kuna wafupi ni wazi kuna warefu, na hivyo basi kama kuna warembo ni wazi kuna *******umeonaee. Sasa bia ni kitu kizuri sana kwa kuwa hawa warembo huwa hawana tabu kupata wenza, ila hawa********.wanapata tabu sana kupata wenza. Bia ni msaada mkubwa sana. Mtu ukisha kunywa bia za kutosha hawa********wanageuka warembo, na kwa hiyo wanapata haki sawa kama warembo. Kwa mantiki hiyo bia ni kitu muhimu sana QED

No comments:

Powered by Blogger.