INGLISH IZ IZZY LANGWEJ


Hawa Waingeleza wanazingua sana, kwa hiyo na mimi naona nianzishe uamsho wangu ili wasituzingue tena. Kiukweli Kiingera ni rahisi sana sasa, ila hawa jamaa wakishirikiana na serikali dhalimu za Marekani na Uingereza wanakifanya kigumu makusudi ili watuchanganye sisi huku Afrika. Kwa hiyo basi kwa kutumia nguvu za uamsho natoa maelekezo machache munielewe na kisha wote tushirikiane kuondoa ukiritimba wa kimangimeza unaotawala katika hili.
Hebu fikiria kwanini kitu kitamkwe Hea, lakini kiandikwe hair? We fikiria kitu kidogo tu kinatamkwa mai eti kinaandikwa my, si mbinu tu za kuchanganya watu. Kwa hiyo naanza kwa kuchoma matairi hapa mtaani ili kuanzia kesho watu wote wafuate uamsho huu.
Mosquito…iandikwe moskwito
House - haus
Teacher - ticha
Chairman - cheamen
Facebook - fesbuk
Like -laik
Poke –pok
Najua kuna mengi yanawaudhi naomba wafuasi wangu mbadilke hata nikitekwa msikubali
Kwanini tusiandike aifon badala ya neno gumu iphone?
Eti Blackberry hwai? Ni rahisi tu blekberi. Tusaidiane uamsho sambaza kipeperushi hiki. Utakuta baada ya muda mfupi kila mtu ataweza kuandika kiingereza. Biliv mi it iz veri izzy,tu rait inglish langwej

No comments:

Powered by Blogger.