DOKTA NILIKUWA NATAKA HIYO NYINGINE

Kamjamaa kasmati smati flani, kalienda hospitali kwa aibu aibu kakamuona dokta;
KAMJAMAA: Gud moning Dokta I am serious problem of health
DOKTA: Nini tena bwana mdogo?
KAMJAMAA: I want castration operation
DOKTA: Sikiliza, kwani hujui kiswahili? Hiyo operesheni sifanyi
KAMJAMAA: Dokta unajua mambo mengine ni siri so I talk English Please do me castration
DOKTA: Sitaki sioni sababu
KAMJAMAA: Dokta I pay you 1 milion shilings, mzee nisaidie
DOKTA: Dah haya japo kwa kweli sipendi kabisa...Jamaa wakati kalala dokta akamfanyia operesheni aliyotaka. Alipoamka dokta akampa maelezo
DOKTA: Sasa kama ulivyoagiza nimekufanyia castration  kama ulivyotaka, lakini nikagundua kuwa ulikuwa unatakiwa kuwa cirumcised pia kwa hiyo nimefanya hiyo pia
KAMJAMAA: Dokta nilikosea kusema nilikuwa nataka hiyo ya pili tu

No comments:

Powered by Blogger.