HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

18 October 2012

BABA YANGU HAFANYAGI KAZI

Nimetembelea nursery school leo, nikapewa nafasi ya kuongea na watoto ambao kama kawaida yao wana akili kuliko tunavyofikiria;
MIMI: Haya nani anajua kazi ya baba yake?......Watoto wakanyanyua mikono juu wote, nikamchagua wa kwanza;
MIMI: Ehee baba yako anafanya kazi gani?
MTOTO: Baba yangu mjenzi anajenga magorofa
MIMI: Sawa na wewe
MTOTO 2: Baba yangu dokta anachoma watu sindano
MIMI: Sawa na wewe
MTOTO 3: Baba yangu dreva anaendesha magari
MIMI: Na wewe hapo katikati baba yako anafanya kazi gani?
MTOTO 4: Baba yangu hafanyagi kazi, yeye mwanasiasa
MIMI: Duh haya watoto wazuriiii 

No comments: