Translate

WADHAMINI

15 September 2012

WADADA NIWAPE SIRI

WADADA NIWAPE SIRI, UKISIKIA MWANAUME ANASEMA;
Nakuchukulia kama dada yangu ana maana una sura mbaya
Sikupendi kimapenzi (una sura mbaya)
Sitaki kujihusisha na mapenzi kwa wakati huu (una sura mbaya)
Kiukweli nina girlfriend yuko masomoni (una sura mbaya)
Nakwepa kuwa na mahusiano na mtu ninaefanya nae kazi (una sura mbaya)
Tatizo sio wewe ni mimi (Una sura mbaya)
Nimeamua kuwa bachela mpaka kifo (una sura mbaya)
Tuwe marafiki tu (Una sura mbaya)

No comments: