VUA MZEE UMEZIGEUZA

Mtu na mkewe walienda kwa mganga wa kienyeji, walikuwa na tatizo,  mume alikuwa goigoi kitandani. Mganga akawambia ana kanda mbili ambazo ukizivaa mara moja unakuwa na nguvu za ajabu katika mambo husika. Mume akaona huyu mganga feki;
MUME: Oyaa mke wangu twende huu ni ujinga, kanda mbili na matatizo yangu wapi kwa wapi?
MKE: Jamani si ungejaribu jamani, unadharau kitu hata hujui itakuwaje
MUME: Hebu tuondoke, waganga waongo lakini huyu ndio bingwa wao.
MGANGA: Si ungejaribu mzee, halafu ndio unilaani
MUME:(Kwa hasira) Haya leta......akavivaa, ghafla akapiga ukelele na kuvua nguo zake, na kuanza kumng'ang'ania mganga, mganga akawa anajitahidi kujinasua jasho linamtoka
MGANGA: Umegeuza,umegeuza kanda mbili, vua upesi umezigeuza ohhhhhh nisaidieni jamani

Comments