HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

19 September 2012

USHAURI KWA WENYE KIGUGUMIZI

Ikiwa una kigugumizi ni vizuri ukajifunza kukwepa maneno ambayo yatakuletea matatizo, kwa mfano itanaweza kukukosti ukiingia katika mgahawa ukaamua kuomba juisi ya matango, pia ukikuta mdada anauza matikiti, we pita tu usianze kusifu ukubwa wa matikiti hayo, ni kitu cha hatari. Ukiwa una shida ya visa ya kwenda Uchina, wewe andika katika karatasi kuliko kujaribu kueleza watu unaweza usieleweke. Ni maneno mengi ambayo kwa kweli ningeweza kushauri lakini tuanzie na haya machache  kwanza.

No comments: