HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

7 September 2012

SIMBA KATELEZA

MTANGANYIKA:Leo nimeponea chupuchupu kuuwawa na simba
MBONGO: He ilikuwaje?
MTANGANYIKA: Nilikuwa nimechuchumaa najisaidia nyuma ya chaka simba akatokea ghafla
MBONGO: Sasa uliponaje?
TANGANYIKA: Nakwambia kama sio simba kuteleza teleza ningekuwa marehemu.
MBONGO: E bwanaee hapo ningekuwa mimi kwa vyovyote ningejiharishia hovyo
TANGANYIKA: He kwani mimi nilifanya nini? Unafikiri simba alikuwa anateleza kwanini? We acha bwana simba anatisha bwana

No comments: