PRESS MAANA YAKE SI BONYEZA?

Mwandishi wa habari mdada, juzi juzi akiwa na kamera yake katikati ya kundi la wananchi, alikuwa akiwahoji maswala mbalimbali ya kitaifa na kimataifa. Mdada huyu kifuani alikuwa kavaa nembo imeandikwa PRESS. Mwananchi mmoja ambaye alikuwa amekwisha onja pombe kwa sana, akaminya tena na tena pale palipoandikwa PRESS, hata polisi walipomkamata alisisitiza kuwa PRESS tafsiri yake ni BONYEZA, hivyo anawashangaa hawa askari kumsumbua anapotimiza wajibu wake kama mwananchi.

Comments