Translate

WADHAMINI

27 September 2012

ONDOKA HARAKA MUME WANGU ATARUDI WAKATI WOWOTE

Jamaa akiwa nyumba ndogo karelax na Mdada, Mdada kwa sauti laini akaanza;
MDADA: Jamani lini utanyoa hizo ndevu, mi sizipendi
JAMAA: Bwana ziache mke wangu anazipenda sana hatutaelewana nikizinyoa
MDADA: Nyoa jamani, au hunipendi?
JAMAA: Nakupenda, lakini kwanini huzipendi?
MDADA: Unajua we hendsome some sana mpenzi, mi nataka niwe nauona uso wako wote swiry...hatimae jamaa akanyoa ndevu zote. Baadae akarudi nyumbani usiku akanyata taratibu na hatimae akapanda kitandani akalala. Mke wake akiwa usingizini akageuka na kumgusa mashavu
MKE: We James, huogopi kufa, mume wangu atarudi muda wowote, ondoka haraka bwana

No comments: