NAFASI YA KAZI---ANAHITAJIKA MGANGA WA TIMU YETU

TANGAZO TANGAZO TANGAZO
Timu yetu ya soka sasa ina mwaka mmoja, lakini katika kipindi hiki tumekuwa tunafungwa karibu na kila timu, kamati kuu ya timu imegundua kuwa timu yetu inalogwa sana ndio maana tunafungwa, kwa hiyo uongozi umeamua kutangaza nafasi ya Mtaalamu Mkazi wa Timu.
Kazi ambazo Mtaalamu atalazimika kufanya ni zifuatazo;
- Kusafisha nyota ya timu ili tuweze kupata wafadhili
- kusafisha nyota za wachezaji ili wajulikane kimataifa
- kuhakikisha kila timu ikicheza inashinda
- kuvunja timu pinzani zisambaratike kabisa
-kuulinda uongozi ulioko madarakani na husda za watu wanaotaka kuupindua
Ili kupata mtaalam aliyebobea kutakua na usaili ambao utafanywa mwisho wa mwezi huu mbele ya viongozi wa timu. Mtaalamu anaeona anaweza kufanya kazi hii atume mamombi ili aelekezwe wapi aje kusailiwa.
KLABU YETU HOYEEEEEEEEEEEEEEEEE

No comments:

Powered by Blogger.