HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

23 September 2012

MLEVI KATUMBUKIA KWENYE KABURI

Mlevi alipita makaburini usiku akaangukia kwenye kaburi lililokuwa limetayarishwa kuzikia kesho yake...akajitahidi kutoka akashindwa, akaamua alale kesho yake atapata msaada. Nusu saa baadae mlevi mwingine akatumbukia mulemule, akawa anajitahidi kutoka lakini akawa anatereza, mlevi wa kwanza akaamka akamkuta mwenzie anahangaika kutoka;
MLEVI 1: Afadhali upumzike tu, mi mwenyewe nimejitahidi kutoka nimeshindwa.....mlevi wa pili kusikia hilo alipata nguvu za ajabu na kutoka kwa mbio za ajabu

No comments: