MLEVI KAIBIWA DEMU 'LIVE'

Mlevi katoka bar mkononi kashika funguo ya gari kasimama mbele ya bar akaanza kulia, askari akaja;
ASKARI : Wewe vipi tena?
MLEVI: Wameniibia gari
ASKARI: Ulipaki wapi?
MLEVI: Si unaona hii funguo, huku mwisho ilikuwa imeingia kwenye gari....askari akamuona kuwa jamaa kalewa mno, na pia alikuwa hajafunga zipu mambo yote yako nje
ASKARI: Wewe unajua na zipu hujafunga.....mlevi akajiangalia kisha akapiga kelele
MLEVI: Haaaa washenzi wakubwa wameniibia na demu wangu

Comments