MASUPASTA WATAFUTA PA KUJICHIMBIA

Masupasta wawili maarufu walikuwa wanazunguka kwenye maduka mjini wakiingia kila duka na kuonyesha vimbwanga kuwa wao ni masupasta. Wakaingia duka moja wakaangalia nguo zilizotundikwa kwenye henga, hatimae wakaanza kuzijaribu kwa mbwembwe, na kuwafukuza wahudumu wote waliotaka kuwashauri, japo tayari watu walianza kukusanyika wakiwashangaa, wao wakaona huo ndio ujiko wenyewe. Hatimae mwenye duka akaja,' Samahani tunawaomba muache kujaribu nguo za watu, Je, mnajua kuwa hapa ni Dry Cleaner siyo duka la nguo'

Comments