KANUNUE TIKETI WEWE

Jamaa mambo yalimuendea vibaya sana, biashara zilianguka, madeni yakamuandama, akawa ana sali sana, kila asubuhi akiamka anaanza,'EE Mungu nisaidie nishinde bahati nasibu niondokane na haya matatizo', akaendelea na sala hiyo, alipoona hakuna mabadiliko akabadili na sala,'E Mungu mbona unanitupa kiumbe wako, nimeomba unisaidie nishinde bahati nasibu'.
 Siku hiyo akawa amelala akaota malaika kamjia;
MALAIKA: Oyaa sala zako zimesikilizwa siku nyingi lakini kuna kitu nimetumwa kwako nikupe kwanza
JAMAA: Nini hicho?
MALAIKA: Nimetumwa nikutandike viboko sita kwanza.. Chap chap Malaika akamtandika viboko sita saaafi
MALAIKA: Hiyo adhabu yako ni fundisho, wewe unaomba ushinde bahati nasibu mwezi wa pili sasa lakini tiketi ya bahati nasibu hununui unadhani nani akununulie tiketi?

No comments:

Powered by Blogger.