KANITAPIKIA AKANILIPA

Mlevi kamkuta mlevi mwenzie analia nje ya baa;
KOLU: We vipi tena unalewa mpaka unalia? Au umeishiwa hela ya kunywa nikakununulie?
DOLU: Nimejitapikia, mke wangu mkorofi nikifika atanidunda sana.
KOLU: Tumia akili, chukua noti ya alfu kumi, weka kwenye mfuko wa shati, ukifika hom mwambie mkeo kuna mlevi alikutapikia akakulipa alfu kumi kaweka kwenye mfuko wa shati akiiona atakuelewa.....DOLU akakubali kisha akaelekea kwake, alipofika mkewe kumuona tu;
MKE: We mshenzi, leo umelewa mpaka umejitapikia, utanitambua.
DOLU: Subiri mke wangu kuna mlevi alinitapikia akaniomba msamaha akanilipa alfu kumi iko kwenye mfuko wa shati....MKE akaingiza mkono kwenye mfuko akakuta shilingi alfu ishirini.
MKE: We si umesema alikulipa alfu kumi mbona kuna alfu ishirini?
DOLU: Unajua kwa bahati mbaya aliniharishia pia kwa hiyo akaongeza hela

Comments