JINI LIKAMGEUZA AKAWA BLACKBERRY

Jamaa alikuwa anapita kando ya bahari akaokota chupa alipoifungua likatoka jini;
JINI: Loh asante sana nilifungiwa kwenye chupa hii miaka mia tisa iliyopita, asante sana kwa kuniweka huru, omba vitu viwili vyovyote mi ntakupa.
JAMAA: Kwanza nataka kuwa bilionea...hapo hapo jini likampa karatasi imeandikwa namba ya akaunti yenye mabilioni ya dola
JAMAA :Pili nataka kuwa kitu ambacho mabinti wanahamu nacho sana...jini likamgeuza akawa  Blackberry

No comments:

Powered by Blogger.