HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

27 September 2012

HUYU MKE WANGU WAKO BADO SUBIRI

Jamaa alikuwa kwenye taxi akapita nje ya bar moja yenye guesthouse akamuona mkewe akipotelea ndani ya hiyo bar;
JAMAA: Dreva simama. Unataka laki tatu ya chapchap?
DREVA: Bila shaka mzee
JAMAA: Mke wangu kaingia kwenye ile bar, picha yake hii, ingia mtoe tena kwa umlete hapa ukiwa unamtandika vibao.......dreva akatoka na baada ya dakika chache akatoka anamburula mwanamke na makonde juu,
JAMAA: Mbona umekosea huyo siyo mke wangu umeshaharibu mambo
DREVA: Najua, huyu ni mke wangu, sasa ndio naenda kumtoa mkeo

No comments: