COMING SOON

Yanki kamuomba baba yake fedha za matumizi;
YANKI: Oyaa dingi, fanya mambo mi nipe mkwanja naenda kutana na washkaji kujiachia
BABA: Pumbavu mkubwa na kwa lugha yako hiyo sikupi hata senti tano mpaka nife
YANKI: Poa dingi mi na weit ufe. Niko one man alone sitishiki.......yule yanki akenda kuchukua picha ya baba yake na kwenda nayo mpaka makaburini, akatafuta mti mmoja mkubwa katikati ya makaburi kisha akapigilia picha ya baba yake kwenye mti huo na chini akaandika ' COMING SOON"

Comments